Giới thiệu Ổ Cắm Dao Cạo Râu 2G 240V/120V Trắng
Biến phòng tắm thành không gian sạch sẽ, hiện đại với ổ cắm dao cạo râu 2G 240V/120V màu Trắng thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp của Legrand. Mặt trắng tinh khôi với biểu tượng “mặt cười cạo râu” dễ thương, chống bám bẩn hiệu quả, hài hòa hoàn hảo với các thiết kế nội thất sáng màu, tối ưu thẩm mỹ cho phòng tắm cao cấp.
Ổ cắm hỗ trợ điện áp kép 120V – 230V, tương thích với hầu hết máy cạo râu, bàn chải đánh răng điện quốc tế, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hiện đại, khách sạn tiêu chuẩn châu Âu và các homestay tinh tế. Đạt chuẩn IP44 chống nước, chống giật an toàn, sản phẩm bền đẹp theo thời gian, lắp đặt đơn giản và là giải pháp công tắc ổ cắm tối ưu cho mọi không gian phòng tắm.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Kiểu lắp đặt | Phần tử cơ bản kèm theo tấm adaptor |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Điện áp định mức thấp | 120 V |
| Điện áp định mức cao | 230 V |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Không xử lý |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Trắng |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 146 mm |
| Độ sâu thiết bị | 51.4 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 45 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 43 mm |
| Chống va đập (IK) | IK04 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP24 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | 0-30 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Kiểu kết nối | Đầu nối vít |
| Loại cáp kết nối | Dây mềm hoặc dây cứng |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM – Legrand Vietnam









