Giới thiệu Bộ Khung Đỡ Mallia Senses 3G Màu Đen Mờ
Bộ khung đỡ Mallia Senses 3 gang đen mờ là phụ kiện chính hãng Legrand, với tông màu đen mờ đồng bộ hoàn hảo cùng dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp. Thiết kế siêu mỏng cùng ba module liền mạch tạo nên dãy thiết bị đồng nhất, tinh tế và đầy mạnh mẽ. Bề mặt chống bám vân tay giữ cho sản phẩm luôn sạch đẹp, là lựa chọn lý tưởng cho biệt thự hiện đại, khách sạn boutique, văn phòng cao cấp và mọi không gian đẳng cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Model | Lắp âm tường |
|---|---|
| Kiểu cố định | Khác |
| Có đinh đi kèm | Không |
| Độ sâu | 4.7 mm |
| Chiều cao | 85.6 mm |
| Số module theo chiều ngang (hệ module) | 6 |
| Số module theo chiều dọc (hệ module) | 1 |
| Có hộp âm đi kèm | Không |
| Có ốc vít đi kèm | Không |
| Chiều rộng | 257.6 mm |
| Lắp đặt âm tường | Có |
| Phù hợp với hộp ống sàn âm | Không |
| Phù hợp với ống gen tường | Không |
| Hướng lắp đặt | Ngang |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn phủ |
| Phương pháp lắp module | Lắp từ phía trước |
| Phù hợp lắp trong hộp nối tròn 60 mm | Không |
| Khoảng cách lắp ngang | 232.3-232.3 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









