Giới thiệu Công Tắc Mallia Senses 4G 1W 16AX Màu Nhôm Đen
Công tắc Legrand Mallia Senses 4G 1W 16AX màu nhôm đen là sản phẩm nổi bật và tiện dụng trong dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp. Thiết kế mặt nhôm phay xước sang trọng, chống xước và không bám vân tay, mang đến vẻ đẹp bền lâu. Với thiết kế phẳng tối giản, 4 gang điều khiển độc lập trên cùng một vị trí, sản phẩm chịu tải mạnh lên đến 16AX, thao tác êm ái và ổn định. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho không gian nội thất hiện đại, biệt thự và khách sạn.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Hệ thống dây điện | Công tắc 1 cực |
|---|---|
| Cách thức vận hành | Gạt |
| Loại công tắc | 4 gang, 1 chiều |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Kim loại |
| Chất lượng vật liệu | Nhôm |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Đen |
| Màu của cần gạt | Đen |
| Đèn báo | Không |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ chịu va đập IK | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Dòng chuyển mạch cho đèn huỳnh quang | 16 AX |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
|---|---|
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 36.8 mm |
| Độ sâu lắp đặt âm tường | 24.9 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Nhiệt độ vận hành/cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Khả năng chịu dây của cọc đấu | 1-4 mm² |
| Loại dây phù hợp | Dây mềm hoặc dây cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









