Giới thiệu Công Tắc Mallia Senses 3G 2W 16AX Mặt Đồng Đen
Công tắc Mallia Senses 3G 2W 16AX mặt đồng đen thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp của Legrand, sở hữu thiết kế phẳng tối giản với chất liệu nhựa phay xước sang trọng. Bề mặt chống xước và hạn chế bám vân tay, mang đến vẻ đẹp bền lâu và tinh tế. Với thiết kế 3 gang 2 chiều, công tắc chịu tải mạnh 16AX, cho phép điều khiển độc lập 3 nhóm đèn tại 2 vị trí khác nhau. Sản phẩm vận hành êm ái, bền bỉ đồng thời tạo điểm nhấn thẩm mỹ nổi bật, nâng tầm không gian hiện đại từ căn hộ cao cấp, biệt thự đến khách sạn sang trọng.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Hệ thống dây điện | Công tắc 1 cực |
|---|---|
| Cách thức vận hành | Gạt |
| Loại công tắc | 3 gang, 2 chiều |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Đồng |
| Màu của cần gạt | Đồng |
| Đèn báo | Không |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ chịu va đập IK | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Dòng chuyển mạch cho đèn huỳnh quang | 16 AX |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
|---|---|
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 36.8 mm |
| Độ sâu lắp đặt âm tường | 24.9 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Nhiệt độ vận hành/cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Khả năng chịu dây của cọc đấu | 1-4 mm² |
| Loại dây phù hợp | Dây mềm hoặc dây cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









