Giới thiệu Ổ Cắm Mạng Đơn Galion RJ 45 CAT 6 Đen
Ổ cắm mạng đơn Galion RJ45 CAT6 Đen là lựa chọn lý tưởng cho những không gian yêu cầu tốc độ mạng ổn định và tính thẩm mỹ cao. Với thiết kế đen mờ thời thượng, đường nét phẳng hiện đại, sản phẩm mang lại vẻ đồng bộ và sang trọng cho nội thất. Chuẩn kết nối CAT6 giúp truyền dữ liệu nhanh, giảm nhiễu và đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng internet tốc độ cao cho máy tính, TV, thiết bị IoT hay hệ thống văn phòng. Thuộc dòng công tắc ổ cắm Galion, sản phẩm được sản xuất với độ hoàn thiện cao, bền bỉ và đáng tin cậy, phù hợp cho nhà ở, chung cư, khách sạn đến các công trình cao cấp cần hiệu suất mạng ổn định và lâu dài.

| Kiểu cố định | Bắt vít |
|---|---|
| Kiểu lắp đặt | Phần tử cơ bản với mặt che hoàn chỉnh |
| Loại đầu nối | RJ45 8(8) |
| Số lượng đầu nối phù hợp | 1 |
| Phân loại | 6 |
| Màu sắc | Black |
| Kiểu kết nối | 110 |
| Hướng ổ cắm | Thẳng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 88 mm |
| Chiều sâu thiết bị | 35 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 26 mm |
| Độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp nổi / lắp âm |
| Khoảng cách tâm cố định ngang | 60.3-60.3 mm |










