Giới thiệu Ổ Cắm Mạng Arteor RJ45 Cat6A STP 1M Màu Magnesium
Ổ Cắm Mạng Arteor RJ45 Cat6A STP 1M Màu Magnesium là thiết bị kết nối mạng âm tường cao cấp, mang đến khả năng truyền dữ liệu tốc độ cao và ổn định cho hệ thống mạng hiện đại. Sản phẩm hỗ trợ chuẩn Cat6A STP với lớp chống nhiễu hiệu quả, giúp duy trì tín hiệu mạnh, giảm suy hao và đảm bảo hiệu suất kết nối lâu dài. Thuộc dòng công tắc ổ cắm Arteor Legrand, thiết bị sở hữu thiết kế nhỏ gọn dạng 1 module, màu Magnesium sang trọng, dễ dàng lắp đặt và đồng bộ với nhiều không gian nội thất từ nhà ở, văn phòng đến khu thương mại. Cấu tạo chắc chắn, hoàn thiện tinh tế giúp tăng độ bền và mang lại giải pháp hạ tầng mạng chuyên nghiệp, an toàn và tiện nghi.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Loại khóa | Kích hoạt (bấm) |
|---|---|
| Bố trí lắp ráp | Cấu kiện cơ bản với tấm che trung tâm |
| Loại đầu nối | RJ45 8(8) |
| Thích hợp cho nhiều loại đầu nối. | 1 |
| Loại | 6A (IEC) |
| Màu sắc | Khác |
| Số RAL | 0 |
| Loại kết nối | Đầu nối dịch chuyển cách điện |
| Phương pháp lắp đặt kết nối che chắn | Khác |
| Hướng đầu ra | Thẳng |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Mã màu | Đúng |
| Chiều rộng thiết bị | 22,5 mm |
| Chiều cao thiết bị | 45 mm |
| Độ sâu thiết bị | 39,5 mm |
| Số lượng mô-đun (hệ thống mô-đun) | 1 |
| Độ sâu tích hợp | 31 mm |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK03 |
| Nhiệt độ hoạt động/cài đặt (Tối thiểu-Tối đa) | -40-70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản (Tối thiểu – Tối đa) | -40-70 °C |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt âm tường |
| Đường kính ống cho sản phẩm gắn tường (Tối thiểu – Tối đa) | 0-0 mm |
| Đường kính cáp đầu vào tối đa | 9 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM










