Giới thiệu Ổ Cắm Fused Spur Obria 13A 1G Không Công Tắc Có Lỗ Ra Dây Champagne
Obria Fused Spur 13A Không Công Tắc + Lỗ Ra Dây – Màu Champagne là giải pháp kết nối và bảo vệ nguồn điện an toàn, gọn gàng cho các thiết bị điện cố định công suất cao như máy nước nóng, máy hút mùi, lò vi sóng. Sản phẩm được trang bị cầu chì 13A giúp bảo vệ mạch điện hiệu quả, hạn chế rủi ro quá tải và chập cháy.
Thiết kế không công tắc, kết hợp lỗ ra dây tiện dụng mang lại sự tối giản, thẩm mỹ và dễ dàng lắp đặt. Thuộc dòng công tắc ổ cắm Obria cao cấp, sản phẩm sở hữu màu champagne sang trọng, độ hoàn thiện cao, đáp ứng tiêu chuẩn BS của Anh Quốc, phù hợp cho nhà ở hiện đại và các công trình cao cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Loại kết nối | Kết nối vít |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt vỏ |
| Dòng điện định mức | 13 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Kích thước thủy tinh nung chảy | Khác |
| Chiều rộng | 86 mm |
| Chiều cao | 87,4 mm |
| Độ sâu | 32 mm |
| Độ sâu tích hợp | 23,9 mm |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK04 |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -5-35 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -10-70 °C |
| Điện áp định mức | 250-250 V |
| Dòng điện cung cấp | 13-13 A |
| Tính thường xuyên | 50-60 Hz |
| Màu sắc | Vàng |
| Số lượng nhà ga | 5 |
| Công suất của nhà ga | 1-4 mm² |
| Đặc tính cáp để kết nối | Mềm dẻo hoặc cứng |
| Đoạn cáp | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM













