Giới thiệu Ổ Cắm Đơn Legrand Chuẩn Anh Có Công Tắc 13A Màu Đen
Ổ Cắm Đơn Legrand Chuẩn Anh Có Công Tắc 13A Màu Đen là giải pháp cấp nguồn an toàn và tiện lợi cho các thiết bị sử dụng chuẩn phích cắm Anh. Sản phẩm tích hợp công tắc bật/tắt riêng, giúp người dùng chủ động kiểm soát nguồn điện, nâng cao độ an toàn và tiết kiệm năng lượng trong quá trình sử dụng. Với dòng định mức 13A, ổ cắm đáp ứng tốt cho nhu cầu sử dụng điện dân dụng và văn phòng. Thuộc dòng công tắc ổ cắm Galion của Legrand, sản phẩm sở hữu thiết kế mặt vuông hiện đại, màu đen sang trọng và độ hoàn thiện cao cấp, phù hợp lắp đặt trong căn hộ, khách sạn và các công trình cao cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Model | Tiêu chuẩn Anh |
|---|---|
| Tiếp xúc bảo vệ | Phẳng |
| Số lượng liên hệ đang hoạt động (dạng phẳng) | 2 |
| Bố trí lắp ráp | Bộ phận cơ bản với tấm che toàn bộ |
| Số lượng ổ cắm điện | 1 |
| Số lượng mô-đun (hệ thống mô-đun) | 2 |
| Số lượng ổ cắm có thể chuyển đổi | 1 |
| Số pha | 1 |
| Loại kết nối | Đầu nối ren |
| Với khả năng bảo vệ tiếp xúc được tăng cường | Đúng |
| Màu sắc | Đen |
| Màu kim loại | KHÔNG |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt âm tường |
| Loại khóa | Lắp đặt bằng vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Không chứa halogen | Đúng |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn mài |
| Hoàn thiện bề mặt | Bóng loáng |
| Có công tắc bật/tắt | Đúng |
| Dòng điện định mức | 13 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Tần số (Tối thiểu – Tối đa) | 50-60 Hz |
| Phù hợp với cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK04 |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 88 mm |
| Độ sâu thiết bị | 29,6 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp lắp đặt âm tường | 25 mm |
| Độ sâu tích hợp | 18 mm |
| Nhiệt độ hoạt động/cài đặt (Tối thiểu-Tối đa) | -5-50 °C |
| Nhiệt độ bảo quản (Tối thiểu – Tối đa) | -10-70 °C |
| Công suất tối đa của các nhà ga (Tối thiểu – Tối đa) | 1-4 mm² |
| Đặc tính cáp để kết nối | Mềm dẻo hoặc cứng |
| Tiết diện cáp (Tối thiểu – Tối đa) | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM










