Giới thiệu Ổ Cắm Điện Thoại Đơn RJ11 Mallia Legrand Màu Ngọc Trai
Ổ cắm điện thoại đơn RJ11 Mallia Legrand màu ngọc trai mang đến giải pháp đấu nối đường dây điện thoại gọn gàng và hiệu quả cho không gian hiện đại. Sản phẩm sử dụng chuẩn RJ11 phổ biến, đảm bảo tín hiệu ổn định, đáp ứng tốt nhu cầu liên lạc tại nhà ở, văn phòng hoặc công trình chuyên nghiệp. Với thiết kế âm tường tinh tế, bề mặt màu ngọc trai sang trọng thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Legrand, ổ cắm giúp hệ thống điện – viễn thông đồng bộ, bền đẹp và thẩm mỹ.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Thương hiệu | Legrand |
| Dòng sản phẩm | Mallia |
| Chủng loại | Ổ cắm điện thoại |
| Chuẩn kết nối | RJ11 |
| Chất liệu | Nhựa Polycarbonate cao cấp |
| Tiêu chuẩn chống va đập | IK04 |
| Nhiệt độ hoạt động | Từ –5°C đến +50°C |
| Màu sắc | Ngọc trai |
| Kích thước ngoài | 86 × 86 mm |
| Phương thức lắp đặt | Lắp âm tường hoặc lắp nổi với đế vuông 80 × 80 mm |
| Chứng từ | CO/CQ đầy đủ |
| Ứng dụng | Hệ thống điện thoại cố định cho nhà ở, văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









