Nút nhấn chuông có Đèn hiển thị yêu cầu dọn phòng + Xin đừng quấy rầy – Obria – White | MEC27072WH
| Dòng sản phẩm | Obria Legrand |
| Thương hiệu | Legrand Pháp |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Dark Silver, Champagne, Rose Gold |
| Mã hàng tương ứng | MEC27072WH, MEC27072BL, MEC27072SL, MEC27072CH, MEC27072RG |
| Điện áp | 250V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Chất liệu | Nhựa PC cao cấp, độ bền cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 – 50 độ C |
| Cấp độ bảo vệ, chống va đập | IP20, IK04 |
| Cáp đấu nối | 1-4mm2 |
| Kích thước công tắc | 86x86mm |
| Mặt che, khung đỡ, cơ phận | Đã bao gồm |
| Tiêu chuẩn | IEC/MS, EN BS |

- Tên sản phẩm: Nút nhấn chuông có Đèn hiển thị yêu cầu dọn phòng + Xin đừng quấy rầy
- Mã sản phẩm: MEC27072WH
CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM – Legrand Vietnam








