Nắp chống nước chuẩn IP55 Legrand là dòng sản phẩm có chất lượng tốt nhất được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại.
Đảm bảo được các thông số kĩ thuật nên quý khách hàng, có thể yên tâm lựa chọn thiết bị chống thấm phù hợp để lắp đặt ở công trình.
Các thiết bị chống thấm Legrand có nhiều ưu điểm nổi bật và an toàn cho người sử dụng.
Chất lượng tốt, thiết kế nhỏ gọn dễ dàng lắp đặt ở các công trình. Mang đến sự yên tâm nhất cho người lắp đặt được thiết bị và bảo vệ được các thiết bị điện.
| Thương hiệu | Legrand Pháp |
| Màu sắc | Xám |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP55 |
|---|---|
| Chiều rộng | 107,2mm |
| Chiều cao | 133,2mm |
| Độ sâu | 54mm |
| Mức độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -5 – 50 °C |

- Tên sản phẩm: Nắp chống nước chuẩn IP55
- Mã sản phẩm: 617636
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM – Legrand Vietnam







