Giới thiệu Mặt Che Galion 1G Rose Gold

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Chiều cao | 88 mm |
| Đường kính lỗ | 4.2 mm |
| Chiều sâu | 10.7 mm |
| Chiều rộng | 86 mm |
| Màu sắc | Khác |
| Độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Không chứa halogen | Có |
| Xử lý kháng khuẩn | Không |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









