Giới thiệu cảm biến lắp trần KNX Dual Tech
KNX Dual Tech Ceiling Mounted 360° của Legrand là cảm biến hiện diện thông minh một trong những thiết bị điện legrand tích hợp công nghệ kép PIR & siêu âm, góc 360°, phạm vi 8m, phát hiện chính xác, ổn định trong phòng họp, lớp học, văn phòng mở, khách sạn. Kết nối giao thức KNX, cấu hình dễ dàng qua phần mềm ETS, điều chỉnh độ nhạy, thời gian, lux. Tự động điều khiển đèn, điều hòa, tiết kiệm năng lượng tối ưu cho tòa nhà thông minh. Phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Chiều cao lắp đặt | 2.5 m |
|---|---|
| Phạm vi cảm biến ngang tối đa | 4 m |
| Đường kính vùng cảm biến trên sàn | 8 m |
| Điều chỉnh độ nhạy cảm biến | Có |
| Điều chỉnh ngưỡng ánh sáng | Có |
| Chức năng học ngưỡng ánh sáng | Không |
| Chức năng điều chỉnh độ sáng | Không |
| Vùng loại trừ vật nuôi | Không |
| Bộ điều khiển đèn cầu thang | Có |
| Kết hợp cảm biến chuyển động / công tắc nhấn | No |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Không chứa halogen | Có |
| Mức độ bảo vệ phù hợp(IP) | IP20 |
| Chế độ hoạt động công tắc | Không |
| Thời gian bật tối thiểu | 5s |
| Chu kỳ hoạt động tối đa | 18 phút |
| Góc phát hiện theo chiều ngang | 0-360 ° |
| Màu sắc | White |
| Mã màu RAL (tương tự) | 9003 |
| Tương thích với Apple HomeKit | Không |
| Tương thích với Google Assistant | Không |
| Tương thích với Amazon Alexa | Không |
| Hỗ trợ IFTTT | Không |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM







