Giới thiệu Đầu Đọc Thẻ Khách sạn DND/MUR
Đầu đọc thẻ khách sạn DND/MUR là thiết bị gắn âm ngoài phòng, đồng bộ tức thì chức năng DND/MUR với hệ thống RCU. Thiết bị có màn hình LED hiển thị số phòng cùng biểu tượng chuông, DND và MUR, kết nối ổn định qua RF và bus, tự động bật/tắt đèn cũng như điều hòa. Với thiết kế 2 module tinh tế, đầu đọc thẻ là giải pháp RCU cho khách sạn, giúp nâng cao trải nghiệm khách hàng và tối ưu vận hành. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách sạn, resort và căn hộ dịch vụ cao cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Không xử lý |
| Hoàn thiện bề mặt | Bóng |
| Màu sắc | Khác |
| Mã RAL | 9011 |
| Trong suốt | Có |
|---|---|
| Có bộ điều khiển nhiệt độ phòng | Không |
| Có cảm biến hồng ngoại (IR) | Không |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 55 mm |
| Chiều rộng | 45 mm |
| Chiều cao | 45 mm |
| Chiều sâu | 24 mm |
| Mức độ chịu va đập (IK) | Khác |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | 5-40 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Tần số | 0-0 Hz |
| Mức tiêu thụ điện chờ | 10 mA |
| Ký hiệu đánh dấu đầu nối | Không |
| Không chứa halogen | Không |
| Xử lý kháng khuẩn | Không |
| Dung lượng đầu nối | 0.34-2.5 mm² |
| Loại cáp kết nối | Dây cứng hoặc mềm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM







