Giới thiệu Công Tắc Rèm Và Cửa Chớp Mallia Sense 2G Nhôm Xước
Công tắc rèm & cửa chớp Mallia Senses 2G nhôm xước là đỉnh cao của sự sang trọng kết hợp công nghệ hiện đại. Mặt nhôm xước tinh tế, chống bám vân tay, với hai phím cảm ứng lớn mang biểu tượng mũi tên lên/xuống rõ ràng, giúp điều khiển rèm và cửa chớp chỉ bằng một chạm nhẹ. Sản phẩm được lắp âm tường chuẩn Legrand, hoàn hảo cho khách sạn, biệt thự và các căn hộ cao cấp. Nằm trong dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses nhôm xước, sản phẩm không chỉ mang đến sự tiện nghi vượt trội mà còn nâng tầm thẩm mỹ hiện đại, biến không gian sống trở nên thông minh và đẳng cấp hơn bao giờ hết.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Kiểu lắp đặt | Phần tử cơ bản với vỏ hoàn chỉnh |
|---|---|
| Model | Nút nhấn 1 cực |
| Số cực | 1 |
| Phương thức vận hành | Gạt |
| Phương thức lắp đặt | Lắp âm tường |
| Vật liệu | Kim loại |
| Chất lượng vật liệu | Nhôm |
| Bảo vệ bề mặt | Phủ kim loại |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Kiểu kết nối | Đầu nối dạng vít |
| Màu sắc | Nhôm |
| Mức độ bảo vệ phù hợp (IP) | IP20 |
| Dòng định mức | 10 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ dày thiêt sbị | 34.6 mm |
| Độ sâu lắp âm | 24.9 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Chỉ số chịu va đập (IK) | IK04 |
| Nhiệt độ vận hành | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số lượng đầu nối | 4 |
| Dung lượng đầu nối | 1-4 mm² |
| Loại cáp sử dụng | Cáp mềm hoặc cứng |
| Cable section | 1-4 mm² |
| Có pin hoặc bộ tích điện | Không |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM











