Giới thiệu Công Tắc Có Đèn Mallia Senses 3G 2W 16AX Mặt Xám
Công tắc có đèn Mallia Senses 3G 2W 16AX mặt xám là điểm nhấn nổi bật trong dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp. Với tông màu xám nhựa tinh xảo, sản phẩm chống xước và không bám vân tay, luôn giữ vẻ đẹp nguyên bản theo thời gian. Đèn LED nhỏ tích hợp thông minh cùng thiết kế 3 phím 2 chiều cho phép bật/tắt riêng biệt 3 nhóm đèn từ 2 điểm khác nhau. Chịu tải mạnh 16AX với nút nhấn nhẹ tênh, êm ru, công tắc mang đến nét hiện đại, mạnh mẽ và đẳng cấp cho mọi bức tường trong không gian sống của bạn.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Cách thức vận hành | Gạt |
|---|---|
| Số lượng cần gạt | 3 |
| Loại công tắc | 3 gang, 2 chiều |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Bạc |
| Màu của cần gạt | Bạc |
| Đèn báo | Không bắt buộc |
| Chức năng chiều sáng | Kiểm soát và định hướng |
| Loại chiếu sáng | LED tùy chọn |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ chịu va đập IK | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Dòng chuyển mạch cho đèn huỳnh quang | 16 AX |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 36.8 mm |
| Độ sâu lắp đặt âm tường | 24.9 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Nhiệt độ vận hành/cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Khả năng chịu dây của cọc đấu | 1-4 mm² |
| Loại dây phù hợp | Dây mềm hoặc dây cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









