Giới thiệu Công Tắc 2 Cực Mallia Senses Có Đèn Báo 1G 1W 20AX Đồng Đen
Công tắc 2 cực Mallia Senses có đèn báo 1G 1W 20AX đồng đen Legrand – biểu tượng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp với lớp phủ đồng đen ánh kim loại sâu lắng, sang trọng như một tác phẩm nghệ thuật. Đèn LED đỏ viền siêu mỏng báo trạng thái tức thì, chịu tải 20AX mạnh mẽ, cơ chế chuyển mạch êm ái cùng độ bền vượt trội và khả năng chống giật đạt tiêu chuẩn IEC 60669-1. Mallia Senses đồng đen chính là lựa chọn nâng tầm mọi không gian nội thất thành chuẩn mực đẳng cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Hệ thống đấu dây | Công tắc 2×1 cực |
|---|---|
| Phương thức vận hành | Gạt |
| Kiểu lắp ráp | Phần tử cơ bản kèm mặt che hoàn chỉnh |
| Số lượng phím gạt | 1 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Gắn bằng vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Phủ sơn |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Đồng |
| Màu của bộ phận công tắc | Đồng |
| Chức năng chiếu sáng | Có đèn báo (khi bật) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 20 A |
| Dòng đóng cắt cho đèn huỳnh quang | 20 AX |
| Kiểu kết nối | Cầu đấu siết vít |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Chiều sâu thiết bị | 41.1 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 29.6 mm |
| Độ sâu tối thiểu của đế âm | 35 mm |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Dung lượng đầu nối | 1-4 mm² |
| Loại dây kết nối | Dây mềm hoặc dây cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









