Giới thiệu Chiết Áp Đèn Dạng Cảm Ứng (Dimmer) 1G Mallia Senses Trắng
Chiết Áp Đèn Cảm Ứng (Dimmer) 1G Mallia Senses Trắng mang đến khả năng điều chỉnh ánh sáng linh hoạt với thao tác chạm hiện đại. Tông trắng tinh tế giúp sản phẩm dễ dàng hòa vào mọi không gian, tạo cảm giác thanh lịch và sạch sẽ. Hệ thống cảm ứng nhạy, điều chỉnh độ sáng mượt mà hỗ trợ người dùng thiết lập bầu không khí phù hợp cho từng thời điểm. Là sản phẩm thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses, thiết bị đảm bảo độ bền cao, an toàn và thẩm mỹ vượt trội cho nhà ở, văn phòng hay các công trình cao cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Cách bố trí lắp ráp | Phần tử cơ bản kèm tấm chuyển đổi |
|---|---|
| Phương thức vận hành | Nút điều khiển cảm ứng |
| Loại tải phù hợp | Tải đa năng và LED Retrofit |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Lắp bằng vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn phủ |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Trắng |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Điện áp định mức | 240-240 V |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Điện áp điều khiển | 100-240 V |
| Công suất định mức tải điện trở | 5-300 W |
| Công suất định mức tải cảm ứng | 5-300 VA |
| Công suất định mức tải dung | 5-75 VA |
| Công suất chuyển mạch tối đa cho LED | 200 W |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 41.35 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 33.4 mm |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | -5-35 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Dung lượng terminal | 1-4 mm² |
| Loại cáp dùng để kết nối | Dây mềm hoặc dây cứng |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









