Cáp quang OS2 6 lõi Loose Tube Indoor/Outdoor – LSZH – Euroclass Dca s2 d2 a1
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Loại cáp | Cáp quang Singlemode OS2 – 9/125µm |
| Số lõi | 6 lõi quang |
| Dạng ống | Loose Tube |
| Loại vỏ ngoài | LSZH – Euroclass Dca s2 d2 a1 |
| Đường kính vỏ | 7.3 mm |
| Màu vỏ | Vàng (RAL 1018) |
| Khả năng chịu lửa | IEC 60332-1-2, IEC 60332-3-24 (Cat C) |
| Không halogen | Có (EN IEC 60754-1/2) |
| Bán kính uốn tối thiểu | ≥ 73 mm |
| Lực kéo tối đa khi lắp đặt | 3 kN |
| Trọng lượng | 55 kg/km |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 đến +70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến +60 °C |
| Chống nước dọc và hướng tâm | Có |
| Dạng hình học dây | Tròn |
| Thành phần kim loại | Không (100% phi kim) |
| Chống gặm | Không |
| Chịu dầu, hóa chất | Không |
Tính năng nổi bật của cáp quang OS2 Legrand 6 lõi
- Truyền tải tốc độ cao, khoảng cách xa
- Độ an toàn cao, chống cháy hiệu quả
- Linh hoạt khi thi công lắp đặt
- Suy hao tín hiệu thấp, hiệu suất ổn định
Ứng dụng tiêu biểu
- Kết nối backbone giữa các switch chính trong hệ thống LAN
- Hệ thống mạng doanh nghiệp, campus, trường học, bệnh viện
- Triển khai hạ tầng viễn thông: FTTH, FTTB, ISP
- Trung tâm dữ liệu (Data Center), hệ thống an ninh giám sát IP
- Ứng dụng trong môi trường có yêu cầu chống cháy nghiêm ngặt

Cam kết từ Legrand
- Sản phẩm chính hãng, đạt tiêu chuẩn chất lượng
- Giao hàng nhanh toàn quốc – hỗ trợ kỹ thuật đầy đủ
- Có sẵn số lượng lớn phục vụ dự án hoặc đại lý
📞 Liên hệ ngay với Legrand để nhận báo giá và tư vấn sản phẩm phù hợp với hệ thống của bạn!







