Giới thiệu Cáp Quang OS2 24 Core IN/OU Loose Tube Vỏ LSZH
Cáp Quang OS2 24 Core IN/OU Loose Tube Vỏ LSZH được phát triển để đáp ứng nhu cầu xây dựng giải pháp hạ tầng mạng bền vững và hiệu quả cho các công trình hiện đại. Cáp sử dụng sợi quang singlemode OS2 9/125µm, cho khả năng truyền tín hiệu ổn định, suy hao thấp trên các tuyến cáp dài. Thiết kế loose tube 24 core giúp tăng cường bảo vệ sợi quang trước tác động cơ học và môi trường. Lớp vỏ LSZH an toàn, thân thiện với không gian kín, cho phép thi công linh hoạt cả trong nhà lẫn ngoài trời, phù hợp cho mạng trục, trung tâm dữ liệu và hệ thống viễn thông.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Số lượng sợi | 24 |
|---|---|
| Loại ống | Ống lỏng |
| Số lượng sợi trên mỗi ống | 24 |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| Loại | OS2 |
| Vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Thông số kỹ thuật vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Vỏ ngoài có màu | Màu vàng |
| Hình học cáp | Tròn |
| Chiều rộng cáp xấp xỉ | 7,3 mm |
| Chiều cao cáp xấp xỉ | 7,3 mm |
| Đường kính ngoài xấp xỉ | 7,3 mm |
| Bán kính uốn cong tối thiểu cho phép, ứng dụng cố định/lắp đặt vĩnh viễn | 73 mm |
| Độ bền kéo tối đa trong quá trình lắp đặt | 3 kN |
| Cân nặng | 55 kg/km |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -30-70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40-60 °C |
| Số RAL | 1018 |










