Giới thiệu Cảm Biến Chuyển Động PIR Gắn Trần 360° IP40/IP65 Legrand
Cảm Biến Chuyển Động PIR Gắn Trần 360° IP40/IP65 Legrand là cảm biến Legrand chất lượng cao, mang đến giải pháp quản lý chiếu sáng thông minh với khả năng phát hiện chuyển động chính xác. Góc quét 360° giúp thiết bị phù hợp lắp đặt gắn trần cho hành lang, nhà vệ sinh, văn phòng, bãi xe và các khu vực công cộng. Chuẩn bảo vệ IP40/IP65 cho phép sử dụng linh hoạt trong nhà và ngoài trời có mái che. Với thiết kế gọn gàng, độ bền cao và độ ổn định vượt trội, cảm biến chuyển động PIR của Legrand giúp tiết kiệm năng lượng, nâng cao tiện nghi và tối ưu hiệu quả vận hành cho các công trình hiện đại.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt âm tường |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Không được xử lý |
| Hoàn thiện bề mặt | Matt |
| Màu sắc | Trắng |
| Mã số RAL (tương tự) | 9003 |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP65 |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK05 |
| Tính thường xuyên | 50-50 Hz |
| Chiều cao lắp đặt tối ưu | 15 m |
| Bộ điều khiển đèn cầu thang | Đúng |
| Tầm với tối đa sang ngang | 40 m |
| Tầm với tối đa về phía trước | 40 m |
| Đường kính chạm sàn | 40 m |
| Điện áp định mức | 230-230 V |
| Thời gian bật tối thiểu | 1 giây |
| Chu kỳ làm việc tối đa | 0,1 phút |
| Độ trễ tắt | 10 giây |
| Độ trễ bật | 1 giây |
| Góc phát hiện theo phương ngang | 360-360° |
| Cảm biến phạm vi xoay, ngang | 0-0 ° |
| Cảm biến phạm vi xoay, theo chiều dọc | 0-0 ° |
| Độ sáng giá trị phản hồi | 0-2000 lx |
| Công suất chuyển mạch tối đa | 2400 W |
| Số lượng vùng chuyển mạch | 1 |
| Dòng điện khởi động tối đa | 80 A |
| Dòng điện điều khiển | 1,37 mA |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -30-35 °C |
| Chiều rộng | 88 mm |
| Chiều cao | 112 mm |
| Độ sâu | 112 mm |
| Độ sâu tích hợp | 63 mm |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -30-35 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30-50 °C |
| Mức tiêu thụ ở chế độ chờ | 3,473 mA |
| Công suất của nhà ga | 2,5-2,5 mm² |
| Đặc tính cáp để kết nối | Cứng |
| Đường kính cáp đầu vào tối đa | 2,5 mm |
















