Giới thiệu Bộ Khung Đỡ Mallia Senses 2G Champagne
Bộ khung đỡ Mallia Senses 2 gang Champagne là phụ kiện chính hãng của Legrand, thiết kế dành riêng cho dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp. Chất liệu nhựa màu champagne đồng bộ hoàn hảo với mặt công tắc, giúp lắp đặt chắc chắn và mang lại vẻ thẩm mỹ tuyệt đối. Sản phẩm có thiết kế mỏng nhẹ, chuẩn kích thước, dễ dàng kết hợp hai thiết bị (công tắc và ổ cắm) tạo nên bộ đôi đồng nhất, sang trọng và tinh tế cho mọi không gian hiện đại.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Model | Lắp âm tường |
|---|---|
| Kiểu cố định | Khác |
| Có đinh đi kèm | Khôgn |
| Độ sâu | 4.7 mm |
| Chiều cao | 85.6 mm |
| Số module theo chiều ngang (hệ module) | 4 |
| Số module theo chiều dọc (hệ module) | 1 |
| Có hộp âm đi kèm | No |
| Có ốc vít đi kèm | No |
| Chiều rộng | 171.6 mm |
| Lắp đặt âm tường | Có |
| Phù hợp với hộp ống sàn âm | Không |
| Phù hợp với ống gen tường | Không |
| Hướng lắp đặt | Ngang |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn phủ |
| Phương pháp lắp module | Lắp từ phía trước |
| Phù hợp lắp trong hộp nối tròn 60 mm | Không |
| Khoảng cách lắp ngang | 146.3-146.3 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









