Giới thiệu bộ điều khiển màn hình cảm ứng KNX 5″
bộ điều khiển màn hình cảm ứng KNX 5 inch của legrand là giải pháp điện thông minh đỉnh cao, tối ưu cho hệ thống tự động hóa tòa nhà. Trang bị màn hình TFT 5 inch với độ phân giải cao và cảm ứng mượt mà, thiết bị cho phép điều khiển tập trung toàn bộ hệ thống KNX như ánh sáng, rèm cửa, HVAC, an ninh, âm thanh và các kịch bản tự động chỉ trong một chạm. Thiết kế hiện đại, giao diện thân thiện giúp nâng cao trải nghiệm điều khiển không gian sống và làm việc thông minh.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Màn hình màu | Có |
| Số lượng màu hiển thị | 16700000 |
| Số mức thang xám/thang xanh của màn hình | 256 |
| Đường chéo màn hình | 4.95 inch |
| Số điểm ảnh ngang | 480 |
| Số điểm ảnh dọc | 854 |
| Có bàn phím số | Không |
| Có bàn phím chữ–số | Không |
| Số lượng phím chức năng lập trình được | 0 |
| Số nút có đèn LED | 0 |
| Số lượng nút hệ thống | 0 |
| Công nghệ cảm ứng | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Có hiển thị thông báo | Không |
| Có hệ thống tin nhắn | Không |
| Có khả năng hiển thị giá trị quá trình | Không |
| Có khả năng nhập giá trị mặc định của quá trình | Không |
| Hỗ trợ công thức | Không |
| Số cấp độ mật khẩu | 4 |
| Có ngõ ra máy in | Không |
| Số ngôn ngữ trực tuyến hỗ trợ | 12 |
| Cấp độ bảo vệ phần mặt trước | IP20 |
| Chiều rộng mặt trước | 86 mm |
|---|---|
| Chiều cao mặt trước | 148.8 mm |
| Độ sâu tích hợp | 21 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM









