Giới thiệu bộ điều khiển chỉnh độ sáng KNX Din 2 X 500 VA/CH
bộ điều khiển chỉnh độ sáng KNX Din 2 X 500 VA/CH của Legrand là giải pháp điện thông minh với dimmer KNX lắp trên thanh DIN, gồm 2 kênh độc lập, mỗi kênh có công suất 500VA, cho phép điều chỉnh độ sáng mượt mà cho các loại đèn LED, huỳnh quang, sợi đốt và halogen. Thiết bị hỗ trợ lập trình kịch bản, thang thời gian, ưu tiên, kết nối BUS KNX, dễ dàng cấu hình qua phần mềm ETS. Giải pháp này giúp tiết kiệm năng lượng và nâng cao trải nghiệm ánh sáng cho nhà thông minh, khách sạn và văn phòng. Sản phẩm được phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Model | Mô-đun điều khiển |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Khác |
| Chiều rộng theo số đơn vị mô-đun | 8 |
| Có kết nối bus | Có |
| Mô-đun bus có thể tháo rời | Không |
| Ngõ vào trạm phụ | Không |
|---|---|
| Vận hành cục bộ / vận hành thủ công | Có |
| Có đèn LED hiển thị | Có |
| Số ngõ ra | 2 |
| Công suất ngõ ra | 0-500 W |
| Loại tải | Đa năng |
| Dòng điều khiển tối đa | 200 mA |
| Điện áp | 100-240 V |
| Có thể vận hành song song | Không |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Tương thích với Casambi | Không |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM










