Giới thiệu hộp phối quang dạng mô-đun (MOD PANEL TO BE EQUIP)
MOD PANEL TO BE EQUIP 19 inch 1U là giải pháp hạ tầng mạng dạng mô-đun kéo giúp tối ưu không gian, phù hợp cho trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp và viễn thông. Thiết kế chuẩn 19 inch 1U, hỗ trợ lắp đặt nhanh chóng không cần vít, tích hợp nối đất tự động. Sản phẩm đi kèm 2 coiling kits, 2 cable glands và nhãn đánh số sẵn, mang lại sự tiện lợi và hiệu quả trong quản lý hệ thống mạng.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Phù hợp cho số lượng đầu nối / bộ chuyển đổi | 96 |
|---|---|
| Phù hợp cho số lượng mô-đun chèn | 4 |
| Số lượng đầu nối / bộ chuyển đổi đi kèm | 0 |
| Có tấm mặt trước | Không |
| Có vỏ bảo vệ | Có |
| Có dây đuôi quang (pigtails) | Không |
| Loại sợi quang | Khác |
| Màu sắc | Đen |
| Mã màu RAL | 9017 |
| Phương pháp lắp đặt | 482.6 mm (19 inch) mounting |
| Số đơn vị chiều cao (U) | 1 |
| Chiều cao | 43.65 mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 482.6 mm |
| Chiều sâu | 334 mm |
| Cấp độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -10-60 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-60 °C |
| Được đi dây sẵn | Không |
| Có khu vực dán nhãn / bề mặt ghi thông tin | Có |
| Có cửa hoặc nắp đậy | Không |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM




