Giới thiệu khối nối LC duplex 6 singlemode
Khối nối LC Duplex 6 Singlemode Legrand là module phối quang với 6 cổng kết nối (3 adapter), là giải pháp hạ tầng mạng giúp lắp nhanh vào ngăn kéo ODF mô-đun và cassette hàn sợi hiệu quả. Sản phẩm hỗ trợ cáp quang Singlemode 9/125μm, truyền dẫn tốc độ cao, ổn định, dễ dàng mở rộng hệ thống mạng doanh nghiệp, FTTx và trung tâm dữ liệu. Được phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Phù hợp cho số lượng đầu nối / bộ chuyển đổi | 6 |
|---|---|
| Số lượng đầu nối / bộ chuyển đổi đi kèm | 6 |
| Có tấm mặt trước | Không |
| Có vỏ bảo vệ | Có |
| Có dây đuôi quang (pigtails) | Không |
| Loại sợi quang | Đơn mode |
| Kiểu đầu nối bên ngoài | LC-Duplex |
| Kiểu đầu nối bên trong | LC-Duplex |
| Màu sắc | Đen |
| Mã màu RAL | 9017 |
|---|---|
| Phương pháp lắp đặt | Khác |
| Chiều cao | 23 mm |
| Chiều rộng | 108.8 mm |
| Chiều sâu | 38.4 mm |
| Cấp độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -10-60 °C |
| SNhiệt độ lưu trữ | -10-60 °C |
CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



