Giới thiệu cáp quang OS2, loose tube, 4 cores
Cáp quang OS2 Loose Tube 4 Sợi của Legrand là giải pháp hạ tầng mạng cáp quang Singlemode 9/125µm chuẩn OS2, với cấu trúc loose tube chứa 4 sợi quang, vỏ LSZH/PE chống cháy và khả năng chịu lực kéo cao. Sản phẩm phù hợp cho truyền dẫn tín hiệu khoảng cách xa, tốc độ cao trong các ứng dụng FTTx, trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp và hệ thống backbone ngoài trời. Cáp quang được phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM, đảm bảo chất lượng và uy tín.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Số lượng sợi quang | 4 |
|---|---|
| Loại ống | Loose tube |
| Số sợi trong mỗi ống | 4 |
| Loại sợi quang | Đơn mode 9/125 |
| Phân loại | OS2 |
| Có gia cường chịu lực | Không |
| Có bảo vệ chống gặm | Có |
| Vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Quy cách vật liệu vỏ ngoài | Polyethylene (PE) |
| Màu vỏ ngoài | Đen |
| Chống thấm dọc cáp | Không |
| Chống thấm hướng xuyên tâm | Có |
| Cáp không kim loại | Không |
| Hình dạng cáp | Dạng tròn |
| Chống cháy theo IEC 60332-1-2 | Không |
| Chống cháy theo IEC 60332-3-21 (Cat A F/R) | Không |
| Chống cháy theo IEC 60332-3-22 (Cat A) | Không |
| Chống cháy theo IEC 60332-3-23 (Cat B) | Không |
| Chống cháy theo IEC 60332-3-24 (Cat C) | Không |
| Chống cháy theo IEC 60332-3-25 (Cat D) | Không |
| Ít khói theo EN IEC 61034-2 | Không |
| Không halogen theo EN IEC 60754-1 | Không |
| Lực kéo tối đa khi lắp đặt | 3 kN |
|---|---|
| Phù hợp để lắp đặt ngầm | Không |
| Lắp đặt bằng phương pháp thổi khí | Không |
| Trọng lượng | 75 kg/km |
| Mã màu sợi quang theo tiêu chuẩn S-12 Skanova | Không |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -40-70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40-70 °C |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM




