Giới thiệu cáp quang OM3, loose tube 8 core
Cáp quang OM3 Loose Tube 8 sợi của Legrand là giải pháp hạ tầng mạng linh hoạt, phù hợp cho cả trong nhà và ngoài trời, hỗ trợ truyền dẫn tốc độ cao lên đến 10Gbps trong khoảng cách 300m. Với cấu trúc Loose Tube và vỏ bảo vệ LSZH đạt tiêu chuẩn Euroclass Dca s2 d2 a1 chống cháy lan, sản phẩm đảm bảo an toàn, ổn định và bền bỉ cho các hệ thống mạng doanh nghiệp, trung tâm dữ liệu và viễn thông. Cáp quang được phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM, cam kết chất lượng và uy tín.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Số lượng sợi quang | 8 |
|---|---|
| Loại ống | Loose tube |
| Số sợi quang trong mỗi ống | 8 |
| Loại sợi quang | Đa mode 50/125 |
| Phân loại | OM3 |
| Có lớp gia cố chịu lực | Không |
| Có bảo vệ chống gặm nhấm | Không |
| Vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Quy cách vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Màu vỏ ngoài | Ngọc lam |
| Cáp có khả năng chống thấm dọc | Có |
| Cáp có khả năng chống thấm hướng xuyên tâm | Có |
| Cáp không chứa kim loại | Có |
| Hình dạng cáp | Dạng tròn |
| Chiều rộng cáp xấp xỉ | 7.3 mm |
|---|---|
| Chiều cao cáp xấp xỉ | 7.3 mm |
| Đường kính ngoài xấp xỉ | 7.3 mm |
| Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp cố định | 73 mm |
| Lực kéo tối đa khi lắp đặt | 3 kN |
| Phù hợp để lắp đặt ngầm | Không |
| Phù hợp để thổi cáp | Không |
| Trọng lượng | 55 kg/km |
| Mã màu sợi quang theo tiêu chuẩn S-12 Skanova | Không |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -30-70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40-60 °C |
| Mã màu RAL | 6027 |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM




