RCBO 2P 10A 30mA 6kA ABB – 2TAZ220111R2104
Chưa có thông tin
Thông số kỹ thuật
Tham khảo một số thông số kỹ thuật cơ bản của RCBO 2P 10A 30mA 6kA ABB từ nhà sản xuất trong bảng dưới đây:
Thương hiệuABB
Mã sản phẩm2TAZ220111R2104
Dòng sản phẩmCầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống rò, Cầu dao chống rò
Loại CBRCBO, CB chống giật
Xuất xứThụy Sỹ
Số pha3 Pha
Số cực1P+N
Dòng điện10A
Dòng ngắt rò30mA
Dòng cắt danh định6kA
Màu sắcMàu Trắng
Chất liệuNhựa cao cấp
Điện áp220V AC
Tần số50/60Hz
Tiêu chuẩnIEC 61009, GB 16917
Khối lượng0.171 kg
Kích thước70 x 69 x 85mm (DxRxC)
Bảo hành12 tháng
Dòng sản phẩm: Aptomat chống giật RCBO
Chịu trách nhiệm bởi: Giải Pháp Công Nghệ NTM