Giới thiệu Ổ Cắm Đa Chuẩn Có Công Tắc Mallia Senses 1G Đen Xước
Ổ cắm đa chuẩn có công tắc Mallia Senses 1G đen xước thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses đa năng, tương thích với phích cắm EURO, US, UK và AUS trong cùng một ổ duy nhất. Sản phẩm chịu tải 16A/250V, tích hợp công tắc bật/tắt tiện lợi, sử dụng tiếp điểm đồng nguyên chất đảm bảo dẫn điện ổn định và an toàn tuyệt đối với cơ chế bảo vệ trẻ em. Vỏ đen xước cao cấp chống trầy xước và vân tay, thiết kế sang trọng, hiện đại. Thiết kế lắp âm tường chuẩn Legrand giúp thi công nhanh chóng, bền bỉ theo thời gian. Lý tưởng sử dụng cho nhà ở, văn phòng và khách sạn.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Model | Ổ cắm đa tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiếp địa bảo vệ | Khác |
| Kiểu lắp đặt | Phần tử cơ bản với mặt che hoàn chỉnh |
| Số ổ cắm có công tắc | 1 |
| Kiểu kết nối | Đầu nối vặn vít |
| Màu sắc | Đen |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Kim loại |
| Chất lượng vật liệu | Nhôm |
| Bảo vệ bề mặt | Phủ kim loại |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Có công tắc bật/tắt | Có |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 33.4 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 23.7 mm |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Dung lượng đầu nối | 1-4 mm² |
| Loại cáp kết nối | Dây mềm hoặc cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM – Legrand Vietnam



