Giới thiệu Micromodule Chuyển Đổi Thẻ Từ Có Dây Thành Không Dây
Micromodule chuyển đổi thẻ từ có dây thành không dây là thiết bị tích hợp đầu đọc thẻ từ truyền thống vào mạng không dây tiện lợi. Với thiết kế siêu nhỏ gọn, lắp âm sau ổ cắm, Micromodule chuyển đổi thẻ từ có dây thành không dây là một trong những giải pháp RCU cho khách sạn giúp nâng cấp hệ thống khách sạn mà không cần thay đổi hạ tầng dây, tiết kiệm chi phí hiệu quả. Đây là lựa chọn tối ưu cho resort, khách sạn và căn hộ dịch vụ cao cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Chiều rộng theo số mô-đun | 2 |
|---|---|
| Vận hành tại chỗ / thủ công | Không |
| Có đèn LED hiển thị | Yes |
| Công suất chuyển mạch tối đa | 300 W |
| Công suất chuyển mạch tối đa cho đèn LED | 30 W |
| Điện áp vận hành định mức | 100-240 V |
| Có thể kết nối các pha khác nhau | Không |
| Có kết nối bus | Không |
| Mô-đun bus có thể tháo rời | Không |
|---|---|
| Khả năng mở rộng mô-đun | Không |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | 5-45 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Ký hiệu đánh dấu trên đầu nối | Yes |
| Không chứa Halogen | Yes |
| Kiểu kết nối | Terminal vặn vít, cáp |
| Dung lượng đầu nối | 1-1.5 mm² |
| Vị trí để dán nhãn / bề mặt ghi chú | Không |
| Trang bị đầu cắm USB | Không |
| Có địa chỉ (Addressable) | Có |
| Thiết bị kết nối | Không |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



