Giới thiệu LC Duplex 12FO Multimode Legrand
LC Duplex 12FO Multimode Legrand là module kết nối quang chuyên dụng, được thiết kế để tối ưu hiệu suất cho các hệ thống mạng cáp quang hiện đại như tủ rack và trung tâm dữ liệu. Nằm trong hệ sinh thái giải pháp hạ tầng mạng Legrand, sản phẩm hỗ trợ 12 sợi quang multimode với chuẩn kết nối LC duplex, giúp tăng mật độ cổng, đảm bảo tín hiệu truyền dẫn ổn định, suy hao thấp và đáp ứng tốt nhu cầu băng thông cao.
Với thiết kế nhỏ gọn, độ hoàn thiện chính xác và vật liệu chất lượng cao, module LC Duplex 12FO không chỉ giúp việc lắp đặt trở nên nhanh chóng, gọn gàng mà còn đảm bảo độ bền và tính ổn định lâu dài. Đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp đang tìm kiếm giải pháp kết nối quang chuyên nghiệp, linh hoạt và dễ dàng mở rộng theo định hướng phát triển của hệ thống giải pháp hạ tầng mạng Legrand.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Thích hợp cho nhiều loại khớp nối/bộ chuyển đổi. | 12 |
|---|---|
| Với số lượng khớp nối/bộ chuyển đổi | 12 |
| Có tấm chắn phía trước | KHÔNG |
| Có nhà ở | Đúng |
| Loại sợi | Chế độ đa năng 50/125 |
| Phiên bản APC | KHÔNG |
| Loại đầu nối: bên ngoài | LC-Duplex |
| Loại đầu nối bên trong | LC-Duplex |
| Màu sắc | Đen |
| Số RAL | 9017 |
| Phương pháp lắp đặt | Khác |
| Chiều cao | 23 mm |
| Chiều rộng | 108,8 mm |
| Độ sâu | 38,4 mm |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK04 |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động/cài đặt (Tối thiểu-Tối đa) | -10-60 °C |
| Nhiệt độ bảo quản (Tối thiểu – Tối đa) | -10-60 °C |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM




