Giới thiệu dây nhảy quang LC LC OS 2 Singlemode
Dây nhảy quang LC/LC Duplex OS2 Singlemode của Legrand là giải pháp hạ tầng mạng tối ưu, giúp kết nối linh hoạt giữa hai đầu nối LC Duplex với cáp quang Singlemode 9/125µm và vỏ LSZH màu vàng an toàn. Đầu nối LC/UPC được mài phẳng, tổn hao tín hiệu dưới 0,3dB, phản hồi trên 50dB, đảm bảo truyền dẫn ổn định và tốc độ cao cho trung tâm dữ liệu, FTTx và mạng doanh nghiệp. Sản phẩm phân phối chính hãng bởi Công ty Công nghệ NTM, cam kết chất lượng và độ tin cậy cao cho hệ thống mạng của bạn.

Bảng số liệu kỹ thuật
| Loại sợi quang | Đơn mode |
|---|---|
| Phân loại | OS2 |
| Số lõi sợi | 2 |
| Đường kính vỏ ngoài của một sợi | 2 mm |
| Kiểu cáp | Duplex |
| Chiều dài | 2 m |
| Loại đầu nối ở đầu 1 | LC-Duplex |
| Loại đầu nối ở đầu 2 | LC-Duplex |
| Đầu nối APC ở đầu 1 | Không |
| Đầu nối APC ở đầu 2 | Không |
|---|---|
| Màu vỏ ngoài | Vàng |
| Ống chống gập | Moulded-on |
| Khả năng chống cháy theo tiêu chuẩn IEC 60332-3-24 (Cat C) | Có |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -20-70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40-75 °C |
| Mã màu RAL | 1018 |
| Loại cấp hạng truyền thông | Not applicable |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



