Giới thiệu Đèn Báo Mở Rộng Không Dây DND/MUR
Đèn báo mở rộng không dây DND/MUR Legrand là thiết bị tiện nghi, thiết kế 2 module Arteor với biểu tượng DND (Do Not Disturb) và MUR (Make Up Room), kết nối không dây RF cùng công tắc đầu giường, dễ dàng mở rộng hệ thống. Lắp âm tường tinh tế, đèn báo mở rộng không dây là giải pháp RCU cho khách sạn nâng cao trải nghiệm khách hàng và quản lý phòng hiệu quả, lý tưởng cho resort, khách sạn 5 sao và căn hộ dịch vụ sang trọng.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Chất liệu | Nhựa |
|---|---|
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Không chứa halogen | Có |
| Bảo vệ bề mặt | Không xử lý |
| Hoàn thiện bề mặt | Bóng |
| Xử lý kháng khuẩn | Không |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Mã RAL | 9003 |
| Có khu vực dán nhãn | Có |
| Ống kính/ký hiệu thay thế được | Không |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP21 |
| Cấp độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Chiều rộng | 45 mm |
| Chiều cao | 45 mm |
| Chiều sâu | 24 mm |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-110 °C |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



