Giới thiệu Đế Âm Tường Legrand Arteor 6 Module Chuẩn Anh
Đế Âm Tường Legrand Arteor 6 Module Chuẩn Anh là giải pháp lắp đặt âm tường chuyên dụng cho hệ thống công tắc, ổ cắm theo tiêu chuẩn British Standard. Sản phẩm được gia công từ kim loại chắc chắn, đảm bảo khả năng cố định thiết bị điện an toàn và bền bỉ trong quá trình sử dụng. Với thiết kế 6 module rộng rãi, đế âm Arteor dễ dàng kết hợp đồng bộ cùng các thiết bị trong nhóm phụ kiện và đế âm Legrand, đặc biệt là dòng Arteor, giúp hoàn thiện hệ thống điện âm tường gọn gàng, thẩm mỹ cho nhà ở, văn phòng và các công trình thương mại.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt âm tường |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Loại hình xây dựng | Hộp kết nối thiết bị (hình tròn/hình vuông) |
| Model | 3 Phần |
| Chiều dài | 211,4 mm |
| Chiều rộng | 75,7 mm |
| Độ sâu (Tối thiểu – Tối đa) | 50,8-50,8 mm |
| Chiều sâu bên trong | 50 mm |
| Lắp đặt thiết bị chuyển mạch | Vặn vít |
| Số lượng đầu vào | 16 |
| Vật liệu | Thép |
| Không chứa halogen | Đúng |
| Bảo vệ bề mặt | Mạ kẽm điện phân/mạ điện |
| Màu sắc | Xám |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



