Giới thiệu Dây Nhảy Quang OM3 50/125µm SC/LC Duplex 2m Multimode
Dây Nhảy Quang OM3 50/125µm SC/LC Duplex 2m Multimode là giải pháp hạ tầng mạng giúp kết nối quang hiệu quả cho hệ thống mạng tốc độ cao. Sử dụng sợi quang multimode OM3 băng thông lớn, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu truyền dữ liệu trong mạng LAN và trung tâm dữ liệu. Thiết kế đầu nối SC/LC duplex linh hoạt, chiều dài 2m giúp lắp đặt gọn gàng, đảm bảo kết nối ổn định và suy hao thấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Loại sợi | Chế độ đa năng 50/125 |
|---|---|
| Loại | OM3 |
| Số lượng sợi | 2 |
| Đường kính ngoài của lớp vỏ đơn | 2 mm |
| Loại cáp | Duplex |
| Chiều dài | 2 m |
| Loại kết nối đầu nối 1 | SC Duplex |
| Loại kết nối đầu nối 2 | LC-Duplex |
| Vỏ ngoài có màu | màu ngọc lam |
| Ống chống xoắn | Được đúc liền |
| Chống cháy theo tiêu chuẩn IEC 60332-3-24 (Loại C) | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động/cài đặt (Tối thiểu-Tối đa) | -20-70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản (Tối thiểu – Tối đa) | -40-75 °C |
| Số RAL | 6027 |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM








