Giới thiệu Công Tắc Trung Gian Mallia Senses 1G 16AX Mặt Đen
Công tắc trung gian Legrand Mallia Senses 1G 16AX mặt đen là mảnh ghép tinh tế trong dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses cao cấp. Mặt nhựa đen mờ phay xước vừa mạnh mẽ vừa sang trọng, chống xước và không lưu vân tay, luôn giữ vẻ đẹp như mới. Chỉ với một sản phẩm, bạn có thể dễ dàng bật/tắt đèn từ 3 vị trí trở lên, chịu tải 16AX, mang đến thao tác nhấn nhẹ nhàng, êm ái. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà hiện đại, biệt thự tối giản hoặc những không gian nội thất cần điểm nhấn cá tính và đẳng cấp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Hệ thống dây điện | Công tắc trung gian |
|---|---|
| Cách thức vận hành | Gạt |
| Số lượng cần gạt | 1 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Đen |
| Màu của cần gạt | Đen |
| Đèn báo | Không |
| Mức độ bảo vệ IP | IP20 |
| Độ chịu va đập IK | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 16 A |
| Dòng chuyển mạch cho đèn huỳnh quang | 16 AX |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Độ sâu thiết bị | 35.7 mm |
| Độ sâu lắp đặt âm tường | 23.8 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Nhiệt độ vận hành/cài đặt | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Khả năng chịu dây của cọc đấu | 1-4 mm² |
| Loại dây phù hợp | Dây mềm hoặc dây cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM





