Giới thiệu Công Tắc Đơn Obria 1G 1W 20A White
Công Tắc Đơn Obria 1G 1W 20A White thuộc dòng công tắc ổ cắm Obria Legrand, được thiết kế chuyên dụng cho các thiết bị điện công suất lớn, đảm bảo vận hành an toàn và ổn định. Sản phẩm tích hợp đèn LED hiển thị trạng thái, 2 tiếp địa tăng cường an toàn khi sử dụng. Tông trắng trang nhã, bề mặt hoàn thiện tinh tế giúp công tắc dễ dàng hòa hợp với nhiều phong cách nội thất, phù hợp cho nhà ở, căn hộ cao cấp, văn phòng và công trình thương mại.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Hệ thống dây điện | Công tắc 2 cực |
|---|---|
| Phương thức hoạt động | Công tắc/nút bấm |
| Bố trí lắp ráp | Bộ phận cơ bản với phần vỏ phía trên |
| Số lượng cần gạt | 1 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt âm tường |
| Loại khóa | Lắp vít |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn phủ |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Trắng |
| Màu sắc của người vận hành công tắc | Trắng |
| Đèn chiếu sáng chức năng | Đã được chiếu sáng (bật) |
| Loại ánh sáng | Đèn phát sáng |
| Phù hợp với cấp độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| mức độ cường độ va đập (IK) | IK04 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng điện định mức | 20 A |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 87,4 mm |
| Độ sâu thiết bị | 34,4 mm |
| Độ sâu tích hợp | 19,7 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp lắp đặt âm tường | 35 mm |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -5-35 °C |
| Tính thường xuyên | 50-60 Hz |
| Trung lập bắt buộc | Đúng |
| Chỉ báo đánh dấu đầu cuối | Đúng |
| Công suất của nhà ga | 1-4 mm² |
| Đặc tính cáp để kết nối | Mềm dẻo hoặc cứng |
| Đoạn cáp | 1-4 mm² |
| Đường kính ống cho sản phẩm gắn tường | 16-32 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM






