Giới thiệu Công Tắc Dimmer Mallia Senses 1G 300W Đen Mờ
Bảng số liệu kỹ thuật:
| Cấu hình lắp đặt | Phần tử cơ bản kèm mặt che hoàn chỉnh |
|---|---|
| Model | Tronic |
| Loại tải | Tải đa dụng và đèn LED Retrofit |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp âm tường |
| Vật liệu | Nhựa |
| Chất lượng vật liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo vệ bề mặt | Sơn phủ |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu | Đen |
| Điện áp định mức | 230 V |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Dòng định mức | 0.7 A |
| Công suất chuyển mạch | 0-150 W |
| Số kênh | 1 |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm | 25 mm |
| Chiều rộng | 86 mm |
| Chiều cao | 86 mm |
| Độ sâu | 32.5 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 20.5 mm |
| Cấp độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | IP41 |
| Nhiệt độ vận hành / cài đặt | 5-35 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | 0-45 °C |
| Mức tiêu thụ ở chế độ chờ | 3.7 mA |
| Kiểu đầu nối | Đầu nối siết vít |
| Số lượng đầu nối | 4 |
| Dung lượng đầu nối | 0.75-4 mm² |
| Tiết diện cáp | 0.75-4 mm² |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM




