Giới thiệu Chuông Nhấn Mallia Senses 1G 10A Mặt Đen Xước
Chuông nhấn Mallia Senses 1G 10A mặt đen xước là lựa chọn hoàn hảo cho phong cách tối giản sang trọng. Bề mặt nhám đen xước cao cấp không chỉ chống bám vân tay tuyệt đối mà còn giữ được vẻ đẹp bền bỉ theo thời gian. Nút nhấn lớn với cảm giác bấm cực êm và âm thanh chuông trong trẻo, chịu tải ổn định 10A, đảm bảo hiệu quả sử dụng lâu dài. Là sản phẩm thuộc dòng công tắc ổ cắm Mallia Senses nên phù hợp với nhà phố tối giản, căn hộ cao cấp và khách sạn phong cách công nghiệp, mang lại giá trị tinh tế dù chỉ là một chi tiết nhỏ.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Cấu hình lắp đặt | Phần tử cơ bản với vỏ hoàn chỉnh |
|---|---|
| Model | Nút nhấn đơn |
| Phương thức vận hành | Gạt |
| Số lượng phím gạt | 1 |
| Số cực | 1 |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Dòng định mức | 10 A |
| Có đèn báo | Không |
| Có nguồn sáng | Không |
| Tiếp điểm giám sát | Không |
| Loại kết nối | Đầu nối dạng vít |
| Kiểu lắp đặt | Âm tường |
| Kiểu cố định | Bắt vít |
| Vật liệu | Kim loại |
| Chất lượng vật liệu | Nhôm |
| Bảo vệ bề mặt | Không xử lý |
| Hoàn thiện bề mặt | Mờ |
| Màu sắc | Đen |
| Biểu tượng | Chuông |
| Mức bảo vệ phù hợp (IP) | IP20 |
| Khả năng chịu va đập (IK) | IK04 |
| Chiều rộng thiết bị | 86 mm |
| Chiều cao thiết bị | 86 mm |
| Chiều sâu thiết bị | 34.6 mm |
| Độ sâu tối thiểu của hộp âm tường | 35 mm |
| Độ sâu lắp đặt | 24.9 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -5-50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-70 °C |
| Loại điện áp | AC |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Dung lượng đầu nối | 1-4 mm² |
| Loại dây dùng để kết nối | Dây mềm hoặc cứng |
| Tiết diện dây | 1-4 mm |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM



