Giới thiệu Cáp Quang OS2 2 Core Loose Tube Vỏ LSZH IN/OU
Cáp Quang OS2 2 Core Loose Tube Vỏ LSZH IN/OU là giải pháp cáp quang chất lượng cao cho giải pháp hạ tầng mạng, viễn thông và trung tâm dữ liệu hiện đại. Sản phẩm sử dụng sợi quang singlemode OS2 cho khả năng truyền dẫn ổn định, suy hao thấp và đáp ứng tốt nhu cầu kết nối khoảng cách xa. Cấu trúc loose tube giúp bảo vệ sợi quang hiệu quả trước tác động môi trường, phù hợp lắp đặt cả trong nhà và ngoài trời. Vỏ LSZH an toàn, hạn chế khói độc khi cháy, đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật và an toàn cho công trình, tòa nhà và hệ thống mạng chuyên nghiệp.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Số lượng sợi | 2 |
|---|---|
| Loại ống | Ống lỏng |
| Số lượng sợi trên mỗi ống | 2 |
| Loại sợi | Chế độ đơn 9/125 |
| Loại | OS2 |
| Với khả năng giảm căng thẳng | KHÔNG |
| Có khả năng chống chuột | KHÔNG |
| Vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Thông số kỹ thuật vật liệu vỏ ngoài | Khác |
| Vỏ ngoài có màu | Màu vàng |
| Cáp chắn nước dọc | Đúng |
| Cáp chặn nước xuyên tâm | Đúng |
| Cáp không chứa kim loại | Đúng |
| Hình học cáp | Tròn |
| Chiều rộng cáp xấp xỉ | 7,3 mm |
| Chiều cao cáp xấp xỉ | 7,3 mm |
| Đường kính ngoài xấp xỉ | 7,3 mm |
| Bán kính uốn cong tối thiểu cho phép, ứng dụng cố định/lắp đặt vĩnh viễn | 73 mm |
| Độ bền kéo tối đa trong quá trình lắp đặt | 3 kN |
| Thích hợp để lắp đặt ngầm. | KHÔNG |
| Cân nặng | 55 kg/km |
| Mã màu cáp quang theo tiêu chuẩn S-12 Skanova. | KHÔNG |
| Nhiệt độ hoạt động / cài đặt | -30-70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40-60 °C |
| Số RAL | 1018 |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM






