Giới thiệu Battery Cabinet Legrand Keor DK 10KVA Không Kèm Pin
Battery Cabinet Legrand Keor DK 10KVA không kèm pin là tủ pin chuyên dụng, được thiết kế để mở rộng thời gian lưu điện cho hệ thống UPS Legrand Keor DK công suất 10KVA. Sản phẩm cho phép lắp đặt pin rời linh hoạt theo nhu cầu sử dụng, giúp tối ưu giải pháp nguồn cho hệ thống IT, trung tâm dữ liệu, thiết bị mạng và các giải pháp hạ tầng mạng quan trọng. Với thiết kế chắc chắn, gọn gàng, dễ tích hợp cùng UPS, tủ pin Keor DK đảm bảo độ an toàn cao, vận hành ổn định và đồng bộ theo tiêu chuẩn châu Âu của Legrand, mang đến giải pháp mở rộng nguồn hiệu quả và bền bỉ lâu dài.

Bảng số liệu kỹ thuật:
| Điện áp đầu ra | 240-240 V |
|---|---|
| Loại điện áp | DC |
| Chiều cao | 132 mm |
| Chiều rộng | 440 mm |
| Chiều sâu | 680 mm |
| Trọng lượng | 13.5 kg |
| Kiểu đấu nối đầu vào | Đấu nối cố định |
| Cấp bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ sử dụng / lắp đặt | 0-40 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-50 °C |
| Độ ồn | 0 dB |







