Từ màn hình cảm ứng, thiết bị có thể thực hiện các chức năng sau:
- Trả lời cuộc gọi (answer the call).
- Mở khóa cửa (open the lock).
- Gọi đến các căn hộ khác và Trạm bảo vệ (guard station).
- Xem lại nhật ký cuộc gọi và báo động (call and alarm logs).
- Để lại tin nhắn thoại (audio messages).
- Nhận tin nhắn từ Trạm bảo vệ.
- Điều chỉnh các cài đặt (ví dụ: độ sáng và nhạc chuông).
- Xem thông tin ngày/giờ.
Việc quản lý báo động (Alarm management) có thể dễ dàng tích hợp nhờ vào 8 tiếp điểm chuyên dụng (dedicated contacts) đã được bố trí sẵn.
Khả năng tích hợp với các Camera IP CCTV theo chuẩn Onvif cho phép xem hình ảnh từ các camera IP trong căn hộ và khu vực chung ngay trên thiết bị trong nhà. Tính năng tích hợp đặc biệt này cũng cho phép kiểm soát thang máy (control of the lift).
Thiết bị video trong nhà có thể được liên kết với Ứng dụng Home + Security (có sẵn trên Android và iOS). Ứng dụng này cho phép sử dụng các chức năng như: nhận cuộc gọi, mở khóa cửa, hiển thị dòng thời gian sự kiện (event timeline) và kích hoạt bảng điều khiển lối vào (entrance panel).
Với Ứng dụng Home + Security, người dùng cũng có thể quản lý các sản phẩm thuộc dòng Netatmo Security (camera ngoài trời và trong nhà, cảm biến cửa và cửa sổ, còi báo động trong nhà, đầu báo khói). Điều này cho phép bạn nhanh chóng và dễ dàng thiết lập một Hệ thống an ninh Thông minh (Smart security system).

Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | BTicino |
| Điện áp định mức | 44−57VDC (Vôn Dòng điện một chiều) |
| Cấp độ bảo vệ | IP30 |
| Kích thước | 189×122×27mm |
| Chiều cao | 122mm |
| Chiều rộng (hoặc Độ dày) | 27mm |
| Chiều dài | 189mm |
| Tiết diện cáp Tối đa | 0.8mm |
| Loại hệ thống (Thiết bị) | IP (Internet Protocol) |
| Kiểu kết nối (Cổng) | RJ45 |
| Chiều cao lắp đặt | 160−165cm |
| Nhiệt độ hoạt động | (−10∘)−(+40∘)C |
| Độ phân giải | 1024×600dpi (dots per inch) |
| Màu sắc | Nero / Đen |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống Chuông cửa IP (IP Door Entry System) |
CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM

