Chức năng chính của Màn hình cảm ứng 10” có camera bên trong
Thiết bị trong nhà IP DES 10 inch với màn hình cảm ứng cho phép người dùng thực hiện các tác vụ thiết yếu một cách dễ dàng, bao gồm trả lời cuộc gọi, mở khóa cửa và gọi đến các căn hộ khác hoặc Trạm bảo vệ. Thiết bị còn cung cấp khả năng xem lại nhật ký cuộc gọi và báo động, để lại/nhận tin nhắn thoại từ khách hoặc Trạm bảo vệ.
Người dùng có thể tùy chỉnh các cài đặt hiển thị như độ sáng, hình nền, nhạc chuông, đồng thời xem thông tin ngày giờ. Đặc biệt, thiết bị dễ dàng tích hợp quản lý báo động thông qua 8 tiếp điểm chuyên dụng và cho phép xem hình ảnh từ camera IP Onvif của căn hộ và khu vực chung ngay trên màn hình.

Từ Trang chủ của thiết bị, người dùng có thể truy cập các chức năng chính, như được mô tả dưới đây:
1. Cuộc gọi (Call)
Trong mục Cuộc gọi, người dùng có thể:
- Xem lịch sử cuộc gọi kèm chi tiết.
- Thực hiện cuộc gọi đến các cư dân khác và Trạm bảo vệ.
- Lưu các liên hệ yêu thích.
2. Tin nhắn (Message)
Trong mục Tin nhắn, người dùng có thể:
- Xem các tin nhắn (văn bản, hình ảnh và video) do Ban Quản lý Tòa nhà gửi (tin quảng cáo, thông báo cộng đồng và khẩn cấp).
- Kiểm tra tin nhắn thoại từ Hộp thư thoại (answering machine) kèm ảnh chụp nhanh của khách ghé thăm.
- Kiểm tra tin nhắn thoại do cư dân khác trong căn hộ để lại trên thiết bị trong nhà (tin nhắn gia đình).
- Truy cập lịch sử tin nhắn.

3. Chức năng Tự động bật (Auto-switching on function)
Chức năng này cho phép quản lý việc tự động bật trực tiếp bảng điều khiển lối vào và hiển thị hình ảnh từ các camera CCTV của khu vực chung và từng căn hộ.
4. Chức năng Báo động (Alarm function)
Chức năng Báo động cho phép quản lý các cảnh báo từ các cảm biến được kết nối với các đầu cuối từ F1 đến F8, ví dụ như cảm biến hồng ngoại, cảm biến khí gas, cảm biến SOS, cảm biến rò rỉ, v.v.
5. Camera Tích hợp (Integrated camera)
Camera tích hợp cho phép thực hiện cuộc gọi video giữa các căn hộ với nhau và giữa căn hộ với Trạm bảo vệ.
6. Điều khiển Thang máy (Lift control)
Từ Phím tắt, người dùng có thể gọi thang máy từ thiết bị trong nhà. Lưu ý: Chức năng này yêu cầu tích hợp điều khiển thang máy được thực hiện bằng Giao diện Bộ chuyển đổi Giao thức 375010.
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | BTicino |
| Điện áp định mức | 24Vdc (Vôn Dòng điện một chiều) |
| Cấp độ bảo vệ | IP30 |
| Kích thước | 186×280×28mm |
| Chiều cao | 186mm |
| Chiều rộng | 280mm |
| Chiều sâu | 28mm |
| Tiết diện cáp tối đa | 0.8mm |
| Loại hệ thống | IP (Internet Protocol) |
| Kiểu kết nối (Cổng) | RJ45 |
| Chiều cao lắp đặt | 160−165cm |
| Nhiệt độ hoạt động | (−10∘)−(+55∘)C |
| Màu sắc | Bạc (Silver) |
| Dòng sản phẩm | Hệ thống chuông cửa IP |
CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM

