Linkeo C – Đầu nối RJ45 loại 6 UTP Keystone | 632909
Mô tả
- Loại 6 UTP: Tốc độ dữ liệu lên tới 1 GigaBit/giây. Điều này cho phép bạn tải xuống tệp 1 Gigabyte trong 8 giây.
- Thiết kế công thái học cho phép kết nối nhanh chóng không cần dụng cụ. Thoải mái hơn với ít nỗ lực hơn.
- Tab khóa màu xám nhạt
- Phù hợp với tiêu chuẩn ISO/IEC 11801 series ANSI/TIA 568 series EN 50173 series
| Loại đầu nối | RJ45 8(8) |
|---|---|
| Loại | 6 |
| Kiểu kết nối | Đầu nối dịch chuyển cách điện |
| Màu sắc | Xám |
| Chiều rộng | 18mm |
| Chiều cao | 31mm |
| Mức độ chịu va đập (IK) | IK04 |
| Mức độ bảo vệ (IP) | IP20 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 – 70 °C |
| Chỉ dẫn đánh dấu đầu cuối | Đúng |
| Số RAL | 7016 |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm chịu trách nhiệm bởi Legrand VietNam



