Legrand Daker DK+ UPS (rack-tower) 5000VA/5000W | 310173
  • Mã sản phẩm: 310173
  • Công suất: 5000VA/5000W
  • Dòng sản phẩm: Bộ lưu điện (UPS) Legrand
  • Bảo hành theo chính sách của nhà sản xuất.
Chưa có thông tin
Mô tả Legrand Daker DK+ UPS
(rack-tower) 5000VA/5000W | 310173
Legrand UPS model Daker DK Plus 5000 là nguồn điện liên tục với công nghệ PWM tần số cao, dạng Double Conversion On-Line, trung tính chắc chắn, công suất định mức 5000 VA – 5000 W.
Toàn bộ phần điện tử và ắc quy được thiết kế gọn gàng chỉ chiếm 4 đơn vị rack.
Màn hình LCD & Bảng điều khiển thông minh
  • Chế độ hoạt động bình thường (Normal Operation)
  • Tần số đầu ra không đồng bộ với đầu vào
  • Đang hoạt động ở chế độ dùng pin (Battery Mode)
  • Đang hoạt động ở chế độ bypass
  • Lỗi mô-đun nguồn (Faulty Power Module)
  • Quá tải (Overload)
  • Lỗi hệ thống chung (Generic Anomaly)
  • Kết nối dây trung tính không đúng
  • Thời gian sao lưu dự kiến (Backup Time)
  • Kết thúc thời gian lưu điện (End of Uptime)
Mạch bypass thông minh và an toàn
Mạch bypass được thiết kế và chế tạo tuân thủ các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe, bao gồm:
  • Hệ thống điều khiển và giám sát do vi xử lý quản lý, với các chức năng chính:
Ưu điểm của Legrand Daker DK+ UPS (rack-tower) 5000VA/5000W | 310173
  • Cùng với hệ thống cổng giao tiếp RS232 cho phép kết nối đa dạng các thiết bị điện khác nhau.
Hệ số công suất
Thông số kỹ thuật của Legrand Daker DK+ UPS (rack-tower) 5000VA/5000W
DÒNG SẢN PHẨMBộ lưu điện (UPS)
THƯƠNG HIỆULegrand Pháp
Điện áp đầu vào176 – 280V
Số lượng pha chính1
Điện áp đầu ra228 – 232 V
Tần số thứ cấp50 – 60Hz
Công suất 5000VA/5000W
Số lượng pha thứ cấp1
Chiều cao196mm
Chiều rộng440mm
Giao tiếp truyền thông RS232, USB, SNMP
Thích hợp cho quản lý mạngĐúng
Mức độ bảo vệ (IP)IP21
Công nghệOnline Double Conversion VFI
Loại xây dựngThiết bị 482,6 mm (19 inch)
Hệ số công suất đầu ra1
Hiệu quả tổng thể94%
Hiệu quả ở chế độ sinh thái97%