Bộ công tắc đơn 45A chuẩn Anh cho phòng bếp | 618078
- Tiêu chuẩn Anh, Công tắc 13A, 250V + 45A
- Công tắc được thiết kế phím đỏ để phân biệt với các công tắc khác.
- Có đèn led báo trạng thái hoạt động
- Loại công tắc 2 cực, công suất cao dùng cho bếp, lò nướng,..
- Được sản xuất từ chất liệu nhựa dẻo PC, có độ bền cao
- Kích thước: 146x86mm
- Bề mặt bóng dễ dàng vệ sinh, ít bám bụi
- Sản phẩm phù hợp với đế âm vuông, kèm 2 vít 3.5mm
| Dòng sản phẩm | Legrand Eloe |
| Thương hiệu | Legrand Pháp |
| Màu sắc | Trắng |
| Mã sản phẩm | 618078 |
| Điện áp | 250 V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Chất liệu | Nhựa nhiệt dẻo |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 – 50 độ C |
| Cấp độ bảo vệ, chống va đập | IP20, IK04 |
| Cáp đấu nối | 1 – 4mm2 |
| Kích thước | 146x86mm |
| Mặt che, khung đỡ, cơ phận | Đã bao gồm |
| Tiêu chuẩn | IEC/MS, EN BS |

CAM KẾT:
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ CO/CQ
– Bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất
– Lỗi kỹ thuật đổi ngay sản phẩm mới
– Giá tốt hơn khi đặt hàng với số lượng lớn
– Vận chuyển miễn phí nội thành HCM và HN.
📞 Vui lòng liên hệ trực tiếp với kinh doanh của chúng tôi để biết được tình trạng và đơn giá sản phẩm.
Sản phẩm được phân phối bởi Công ty Giải Pháp Công Nghệ NTM – Legrand Vietnam

